Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày mai cập nhật liên tục 24/7

00:45
Juventus
Malmo FF
00:45
Zenit St. Petersburg
Chelsea
03:00
Atalanta
Villarreal
03:00
Manchester United
Young Boys
03:00
Red Bull Salzburg
Sevilla
03:00
VfL Wolfsburg
Lille
03:00
Bayern Munchen
Barcelona
03:00
Benfica
Dynamo Kyiv
17:00
Daejeon Citizen
Gangwon FC
15:45
Melbourne City
Perth Glory
16:30
Myanmar
Timor Leste
19:30
Singapore
Philippines
19:30
Philippines
Singapore
22:00
Feirense (nữ)
Vitoria SC (nữ)
22:00
Valadares Gaia FC B (nữ)
Desportivo Leca Do Balio (nữ)
09:00
Mexico
Chile
03:00
Chile U20
Uruguay U20
05:30
Colombia U20
Paraguay U20
02:45
Livingston
Hibernian
22:59
Rijeka
ZNK Osijek
22:59
NK Publikum Celje
NK Olimpija Ljubljana
02:45
Hartlepool United
Rochdale
02:45
Barrow
Salford City
02:45
Bradford City
Colchester United
07:30
Tampico Madero
CSyD Dorados de Sinaloa
20:00
Trikala
Olympiakos Piraeus B
18:00
Barito Putera
Persik Kediri
20:45
Persib Bandung
Persebaya Surabaya
00:45
Servette (nữ)
VfL Wolfsburg (nữ)
00:45
Zhilstroy Kharkov (nữ)
Paris Saint Germain (nữ)
03:00
Chelsea FC (nữ)
Juventus (nữ)
03:00
Breidablik (nữ)
Real Madrid (nữ)
02:45
Cray Wanderers
Horsham
20:00
Marines FC
Mukura
07:00
SC Corinthians Paulista (nữ)
Sao Paulo/SP (nữ)
18:00
Cova Piedade
Oriental Dragon
18:00
Pevidem SC
Vitoria Guimaraes B
21:00
Uniao Leiria
FC Caldas
22:00
CF Canelas 2010
Sanjoanense
22:00
Amora FC
SCU Torreense
22:00
Fafe
Anadia
22:59
FC Felgueiras
Montalegre
01:00
Alverca
Vitoria Setubal
18:00
Jawalakhel Youth Club
Machhindra FC
16:00
Zenit St.Petersburg U19
Chelsea FC U19
19:00
Benfica U19
Dinamo KyivU19
19:00
Atalanta U19
Villarreal U19
20:00
Red Bull Salzburg U19
Sevilla U19
21:00
Juventus U20
Malmo U19
22:00
Bayern Munchen U19
Barcelona U19
22:00
Maccabi Haifa U19
Deportivo La Coruna U19
22:00
Manchester United U19
Young Boys U19
22:00
VfL Wolfsburg U19
Lille U19
18:00
Camacha
Forjaes
22:00
AD Grijo (nữ)
AD Ovarense (nữ)
22:00
Sal gadacz
Maria da Fonte
22:00
Vianense
Maritimo B
22:00
Rio Ave (nữ)
Fiaes SC (nữ)
22:00
Vilaverdense
Merelinense
05:00
Atletico Junior Barranquilla
Deportivo Pereira
07:30
Atletico Nacional Medellin
Deportivo Cali
22:45
Vllaznia Shkoder
Partizani Tirana
22:45
Skenderbeu Korca
Egnatia
17:00
Nairobi Star City
Nzoia United
19:00
FC Talanta
Bidco United
19:00
Kariobangi Sharks
Kenya Police FC
19:00
Kakamega Homeboyz
Mathare United
19:00
Ulinzi Stars Nakuru
Tusker
19:00
Sofapaka FC
Wazito FC
04:30
Santiago Morning (nữ)
Universidad de Chile (nữ)
18:00
Rekord Bielsko Biala (nữ)
Czarni Sosnowiec (nữ)
20:00
Al-Sailiya
Al-Garrafa
22:10
Al-Arabi SC
Qatar SC
17:30
Saipa
Pars Jonoubi Jam
17:30
Arman Gohar Sirjan
Kheybar Khorramabad
17:30
Mashin Sazi
Shams Azar Qazvin
17:30
Malavan
Mes krman
17:30
Qashqai Shiraz
FC Vista Turbine
17:30
Khouneh Be Khouneh
Esteghlal Khozestan
17:30
Shahrdari Hamedan
Shahrdari Astara
18:00
Esteghlal Mollasani
Khooshe Talaee Sana Saveh
18:00
Shahin Bushehr
Mes Shahr-e Babak
20:00
Samgurali Tskh
FC Saburtalo Tbilisi
17:00
Lernayin Artsakh
Alashkert B Martuni
22:00
Al-Ahli(BHR)
East Riffa
22:00
Sitra
Al-Budaiya
22:00
Al Khaldiya
Al-Hala
22:00
Al-Muharraq
Al-Hadd
22:00
Al-Riffa
Bahrain SC
18:00
Legia Warszawa (Youth)
Stal Rzeszow Youth
22:59
Castellon
UE Llagostera
01:00
FC IngolstadtU17
Reutlingen(U17)
20:00
Poros
Almyros
17:00
CF Platges De Calvia
CF Soller
17:00
Santutxu FC
Urduliz FT
17:30
Alcorcon B
Atletico de Madrid B
17:30
Parla Escuela
CF Pozuelo Alarcon
17:30
Jove Espanol
Acero
17:30
CD Olimpic Xativa
Hercules II
17:30
Torrejon CF
Las Rozas
17:30
Portugalete
Beti Gazte
17:30
Inter Ibiza
UD Collerense
17:30
CD Bullense
Yeclano Deportivo
17:30
CD Tarancon
Villarrubia CF
17:30
CF Trival Valderas
AD Complutense Alcala
17:30
Villaverde Boetticher CF
ED Moratalaz
17:30
Getafe B
Rayo Vallecano B
17:45
Villajoyosa
Silla CF
17:45
CD Praviano
CD Covadonga
18:00
CA Huracan
CD Guadalajara
18:00
AD San Clemente
Miguelturreno
18:00
CD Huetor Vega
Motril
18:00
Athletic Torrellano
Elche CF Ilicitano
18:00
CD Gerena
Xerez Deportivo
18:00
CE Campos
CD Serverense
18:00
Puente Genil
Sportfreunde Lotte
18:00
CD Lealtad
Luarca CF
18:00
Constancia
Portmany
18:00
Alaves B
Cultural de Durango
18:00
CD Llanes
Real Oviedo B
18:00
AD Cartaya
CD Utrera
18:00
CD Vitoria(SPA)
SD San Ignacio
18:00
Almeria B
UD Torre del Mar
18:00
CP Villarrobledo
CD Illescas
18:00
San Rafael
San Jodie
18:00
Sevilla C
CA Antoniano
18:00
Alhaurin de la Torre
Huetor Tajar
18:00
Valencia CF Mestalla
Torrent C.F
18:00
Cordoba B
Recreativo Huelva
18:00
CD Cabecense
Conil CF
18:00
CF Noia
Viveiro CF
18:00
Sporting de Gijon B
SD Navarro CF
18:00
Ursaria
RSD Alcala Henares
18:00
Rapido de Bouzas
CD Choco
18:30
CD Atletico Paso
CD Vera
18:30
Intergym Melilla
CD Alhaurino
19:00
CD Santa Ursula
Tenisca
21:30
Biescas
CF Calamocha
21:45
CD Roces
Real Titanico Laviana
21:45
CD Tuilla
EI San Martin
21:45
CD La Virgen Del Camino
Almazan
21:45
CD Colunga
CD Mosconia
22:00
CE Mercadal
Llosetense
22:00
Racing Villalbes
Polvorin
22:00
Atzeneta UE
Atletico Saguntino
22:00
UP Langreo B
Urraca
22:00
Albacete B
CD Villacanas
22:00
CD Torrijos
UB Conquense
22:00
Callosa Deportiva CF
CD Roda
22:00
CyDL Jupiter Leones
Colegios Diocesanos
22:00
Atletico Arnoia
Sofan
22:00
CD Pozoblanco
AD Ceuta FC B
22:15
CD Murense
UD Poblense
22:30
CD Manacor
Mallorca B
22:30
Quintanar Del Rey
CD Azuqueca
22:30
SD Beasain
Anaitasuna
22:30
CSD Arzua
Juvenil Ponteareas
22:30
Orihuela CF
Recambios Colon CD
22:59
UD Somozas
CD Barco
22:59
UD San Pedro
Malaga B
22:59
CD Lagun Onak
Tolosa
22:59
CE Felanitx
Santanyi
22:59
Barakaldo CF
Pasaia KE
22:59
SD Deusto
Leioa
22:59
Amurrio
Uritarra
22:59
CD El Palo
Real Jaen CF
22:59
L Entregu CF
SD Lenense
22:59
UD Los Barrios
Lucena CF
22:59
CD Estradense
Ourense CF
22:59
AD Hogar Alcarreno
Manchego Ciudad
23:30
Aurrera Ondarroa
CD Basconia
23:30
CD Torreperogil
Atletico Porcuna CF
23:30
Caudal
UD Gijon Industrial
23:30
Torredonjimeno
Juventud Torremolinos CF
00:00
CD Galapagar
CD Colonia Moscardo
00:30
Son Veri
CD Binissalem
01:00
Fuenlabrada B
UD Marbella
01:00
CF Fuenlabrada Promesas
CD Paracuellos Antamira
02:00
CDF Tres Cantos
RCD Carabanchel
15:15
Bangalore Independents
Deccan Rovers FC
07:00
CD Motagua
C.S.D. Comunicaciones
16:00
FC Shukura Kobuleti
Gagra Tbilisi
16:00
Merani Martvili
Torpedo Kutaisi
18:00
AE Prat
Formentera
18:00
AE Prat
Formentera
19:00
CD Mensajero
CD Montijo
02:00
Fulham U23
Southend United U23
06:00
Vila Nova
Remo Belem (PA)
01:30
Preuben Munster
SpVgg Erkenschwick
01:30
Hurth
Wegberg-Beeck
17:30
Atromitos U19
PAOK Saloniki U19
02:45
Ballymena Utd Reserves
Cliftonville Reserves
03:00
Warrenpoint Town Reserves
Larne Reserves
20:30
Mamelodi Sundowns
Royal AM
22:00
Sekhukhune United
Marumo Gallants FC
22:00
Stellenbosch FC
Supersport United
22:00
Baroka FC
Moroka Swallows
22:30
AmaZulu
Orlando Pirates
00:30
Lamontville Golden Arrows
Kaizer Chiefs
19:00
Hertha Berlin U19
MagdeburgU19
19:25
Najran SC
AL-jeel
19:35
Al-Ameade
Uhud
21:25
Al-Nahdha
Al-Draih
21:30
Al-adalh
Al-Shoalah
07:10
Talleres Cordoba
Boca Juniors
01:00
SG Sonnenhof Grossaspach
Rot-Weiss Koblenz
01:30
Fortuna Dusseldorf (Youth)
Wiedenbruck
01:30
Fortuna Koln
Koln Am
17:30
Niroye Zamini
Iran Javan Bushehr
17:30
Oxin Alborz
Shahin Bandar Anzali
02:00
Queens Park Rangers U18
Oldham Athletic U18
02:00
Cardiff City U18
Watford U18
02:00
Wolverhampton U18
Salford City U18
02:00
Cambridge United U18
Oxford United U18
02:00
Sutton United U18
Preston North End U18
02:00
Barnsley U18
Crystal Palace U18
02:00
Rugby Town(U18)
Cheltenham Town U18
17:00
Atletic Club D Escaldes
FC Ordino
18:00
FC Santa Coloma
UE Santa Coloma
19:30
Sant Julia
UE Engordany
22:00
FC Santa Coloma
CE Carroi
19:00
Bregalnica Stip
Rabotnicki Skopje
19:00
FK Shkupi
FK Shkendija 79
19:00
Olimpus Skopje Balashikha
FC Struga Trim Lum
19:00
Pelister Bitola
Borec Veles
19:00
FK Makedonija Gjorce Petrov
Academy Pandev
19:00
Renova Cepciste
FK Tikves Kavadarci
02:45
Wigan Athletic
Shrewsbury Town
02:45
Milton Keynes Dons
Plymouth Argyle
20:30
ASD Cannara
Sangiovannese
20:30
Poggibonsi
Tiferno Lerchi
20:30
Citta Di S. Agata
ASD Paterno
20:30
Atletico Uri
Cassino
20:30
Virtus Ciserano Bergamo
ASD Brusaporto
20:30
ASD Sancataldese
ASD San Luca
20:30
Insieme Formia
Cynthiabalonga
20:30
Real Calepina FC
US Breno
20:30
Arconatese
Legnano
20:30
Rende
Gelbison
20:30
Santa Maria
ASD Licata
20:30
ASD Lanusei Calcio
Giugliano
20:30
Villa dAlme Valbrembana
USD Casatese
20:30
Prato
Mezzolara
20:30
ASD Troina
ASD Biancavilla
20:30
Vis Artena
ASD Muravera
20:30
ASD Caldiero Terme
US Adriese
20:30
ASD Imperia
As Casale Calcio
20:30
Castelnuovo
Nereto FC
20:30
FC Francavilla
US Casertana 1908
20:30
A.S. Varese
SC Caronnese
20:30
Cavese
FC Messina
20:30
Cittanova Interpiana
FC Lamezia Terme
20:30
Ligorna
FC Vado
20:30
Delta Porto Tolle
AC Dolomiti Bellunesi
20:30
Rotonda
FBC Gravina
20:30
Luparense FC
ACD Campodarsego
20:30
FC Matese
ASD Montegiorgio
20:30
AS Sorrento Calcio
Bisceglie 1913
20:30
Forli
Real Forte Querceta
20:30
SSD Porto D’Ascoli
Atletico Terme Fiuggi
20:30
Borgosesia
ACSD Saluzzo
20:30
Ghivizzano
Rimini
20:30
Trapani
Portici 1906
20:30
Acireale
Aversa Normanna
20:30
Vastogirardi
Trastevere Calcio
20:30
ASD Citta Di Varese
SC Caronnese
20:30
Giarre
Castrovillari
20:30
Afragolese 1944
Sassari Torres
20:30
Gozzano
Derthona
20:30
US Pianese
San Donato Tavarnelle
20:30
AC Mestre
GSD Ambrosiana
20:30
Carbonia
Real Monterotondo
20:30
Aprilia
Arzachena
20:30
Sestri Levante
ASD RG Ticino
20:30
ASD Lornano Badese
US Follonica Gavorrano
20:30
Caravaggio
A.C. Crema 1908
20:30
USD Latte Dolce
AS Ostia Mare
20:30
Scandicci
Arezzo
20:30
ASD Sasso Marconi
ASD Fanfulla
20:30
Castelfidardo
Asd Pineto Calcio
20:30
Azy based nano Bo
San Martino Speme
20:30
Novara
Lavagnese
20:30
Unipomezia
Montespaccato
20:30
USD Bitonto
Audace Cerignola
20:30
San Giorgio 1926
Casarano
20:30
ASD Pro Livorno
ASD Cascina Valdera
20:30
Chieti
Tolentino
20:30
Gladiator
Team Nuova Florida
20:30
AC Leon Monza Brianza
Desenzano Calvina
20:30
US Folgore Caratese
USD Castellanzese
20:30
US Levico Terme
Clodiense
20:30
Cattolica SM Calcio
AC Este
20:30
US Mariglianese
USD Lavello
20:30
Cjarlins Muzane
ASD Cartigliano
20:30
Vis Nova Giussano
Sangiuliano City Nova
20:30
San Nicolo Notaresco
Sambenedettese
20:30
ASD Sporting Trestina
Rieti
20:30
Franciacorta
Olginatese
20:30
Bagnolese
Correggese Calcio
20:30
Carpi
Ravenna
20:30
Tritium
Borgo San Donnino
20:30
Sona
Ponte San Pietro
20:30
Lentigione
Aglianese
20:30
FC Spinea 1966
Montebelluna
20:30
ASD Seravezza Calcio
ASD Alcione
20:30
Nocerina
Polisportiva Virtus Matino
20:30
FB Brindisi 1912
Nardo
20:30
Asti
USD Pont Donnaz
20:30
ASD Molfetta
Team Altamura
20:30
Chieri
Fossano Calcio
20:30
ASD Flaminia Civita Castellana
Foligno Calcio
20:30
Vastese
Aurora Alto Casertano
20:30
Sammaurese
SCD Progresso Calcio
21:00
A.S.D. Bra
Sanremese
21:00
Citta di Fasano
SS Nola 1925
14:00
Zibo Cuju F.C.
Bei Li Gong
18:30
Nantong Zhiyun
Shanxi Chang An Athletic FC
18:35
Chengdu Better City FC
Wuhan three town
03:30
Sportivo Estudiantes Reserves
Sportivo Villa Quebrada
17:00
Victoria Wanderers
Melita FC Saint Julian
19:30
Sannat Lions FC
Marsaskala
20:00
Marsaxlokk FC
Kercem Ajax
20:00
Nadur Youngster
Oratory Youths
20:00
Qrendi
Xewkija Tigers
20:00
Senglea Athletic
Tarxien Rainbows F.C
00:00
Lija Athletic
Fgura United
00:00
Vittoriosa Stars
Mellieha
00:00
St. Patrick FC
Mqabba FC
02:30
Raiders Lija (nữ)
Kirkop United (nữ)
21:30
Interclube Luanda
Progresso
01:30
SC Paderborn 07 II
RSV Meinerzhagen
16:30
Bardral Urayasu Futsal
Peace Does Machida Futsal
02:30
Willand Rovers
Highworth Town
18:00
Forest Rangers
Green Buffaloes
20:00
Buildcon FC
Nkana FC
20:00
Nkwazi
Indeni FC
20:00
Prison Leopards FC
Konkola Blades
03:00
Berazategui
Argentino de Merlo
06:00
Ituzaingo
Sportivo Italiano
21:00
Hyderabad FC
Bengaluru
18:00
FC Avan Academy
Se Wan Boy
15:30
Sydney FC
FC Macarthur
02:45
Faetano
SP La Fiorita
02:45
Tre Fiori
S.S Pennarossa
02:45
Murata
Folgore/Falciano
02:45
Tre Penne
SP Domagnano
21:00
Pescara Futsal
Catania Futsal
22:00
Cormar Polistena Indoor Soccer
Napoli Futsal
22:00
Lido Di Ostiav Meta Futsal
CMB Matera Futsa
00:00
Royal Saint Giuseppe Futsal
Cybertel Aniene Futsal
02:00
Romania Indoor Soccer
Phil diae Bolley
02:00
Sandro Abate Avellino Futsal
VD Manfredonia Futsal
02:00
L84 Futsal
Carme Dawson
02:00
Petrarca Padova C5 Futsal
Pessah Lo Fano
18:00
Peinsa F.S. Cartagena Futsal
Xota Navarra Futsal
19:15
Cordoba Futsal
DKV Seguros Zaragoza Indoor So
22:59
F.C.Barcelona Futsal
Inter Movistar Futsal
00:15
Vaidepenas Futsal
Manzanares FS Futsal
00:30
Rios Renovables Ribera Navarra Futsal
EiPozo Murcia Turistica Futsal
01:00
Palma Futsal
Real Betis Futsal
02:30
Levante Futsal
Jaen Paraiso Interior Futsal
21:20
Kazma
Al-Shabab(KUW)
00:20
Al Fahaheel SC
Al-Arabi Club (KUW)
18:00
Chiangmai FC
Phrae United FC
19:00
Lampang FC
Rayong FC
01:00
CSE U20
Desportiva Alianca Youth
01:00
CRB (Youth)
Guarany AL U20
18:00
Taiwan CPC
Tainan City Steel
18:00
Tatung FC
Hang Yuen FC
06:00
Liverpool Montevideo (nữ)
Defensor Sporting (nữ)
09:00
Deportivo Saprissa
Alajuelense
17:00
Maritimo (nữ)
Braga (nữ)
21:00
Vilaverdense (nữ)
Sporting CP (nữ)
22:00
SCU Torreense (nữ)
Famalicao (nữ)
19:00
MTK Hungaria FC II
Budapest Honved II